Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ

Go down 
PIM-PF
GuyForYou
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GuyForYou
Admin
GuyForYou

หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 3:12 am

มาแล้วๆ หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ดังต่อไปนี้ ...

คำถาม ...
VIP MEMBER จะได้สิทธิประโยชน์ยังไงบ้าง ?
1. ของที่ระลึกจาก GFY เป็นอะไรบ้างรอติดตามกันต่อไปเอง 555+ (ไม่บอกหรอก :p)
2. สิทธิพิเศษในการเข้าร่วมมีตติ้งกับกาย รัชชานนท์ คุณได้สิทธิ์นั่นเดี๋ยวนี้ ! (รอกายนัดก่อนนะ)
3. กิจกรรมที่จัดขึ้นในกรณีพิเศษ ชาว VIP จะได้สิทธิ์นั้นก่อนใครเพื่อน

ทำยังไงถึงจะได้เป็น VIP MEMBER ?
ส่ง PM มาหาเราสิคะ แล้วคุณจะรู้ ^^

รายชื่อ GUYFORYOU VIP MEMBER มีดังต่อไปนี้ ...
001 BeaMmy +++++++++++ บีม
002 THE PLOYZ +++++++++ พลอย (ซี่)
003 The GoDz ++++++++++ ก็อต
004 parm2537 ++++++++++ ปาล์ม
005 I_LOVE_GUY ++++++++ นุ้ย
006
007
008
009
010
011
012
013
014
015
016
017
018
019
020

ที่ว่างที่เหลือในตอนนี้ยังรอคุณอยู่
รีบๆหน่อยนะจ๊ะ เพราะเราจะรับถึงแค่สิ้นเดือนกรกฎาคมนี้ในเบื้องต้น
ส่วนเรื่องมีตติ้งกับกาย ตั้งใจจะจัดในเดือนกันยายน เดือนเกิดของกาย
กายรับปากไว้แล้ว แต่ขอปรึกษากายอีกทีว่าจะเอายังไงต่อไปดี
ดังนั้นตอนนี้ทางเราจึงมีความจำเป็นที่จะต้องรวบรวมแฟนคลับกายให้ได้มากที่สุด
เท่าที่จะทำได้ในเบื้องต้นไว้ก่อนนะจ๊ะ

รักกายจริง อย่าทิ้งกันก่อน เป็นกำลังใจให้กายต่อไปไม่ว่ากายจะมีผลงานทางด้านไหนก็ตาม
GFY LOVE RATCHANONT ^___^
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://guyforyou.thai-forum.net
PIM-PF

PIM-PF

หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 12:43 am

018 เอาอันนี้ๆๆๆ อิอิ

ลงให้ด้วยน๊าค๊าบ
I_LOVE_GUY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 5:56 pm

ขอ 006 ได้ป่ะ
นะนะนะนะนะนะ
PHK_LoVeR

PHK_LoVeR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 6:27 pm

จอง 013 ได้แม๊ะ ?

^^"
GuyForYou
Admin
GuyForYou

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 10:38 pm

จองไม่จ่าย ไม่อาจระบุหมายเลขให้ได้นะคะ
แต่ถ้าจองจ่าย ตอนนี้ให้เลขแล้วแต่สามารถเปลี่ยนแปลงหมายเลขให้ได้ค่ะ
ด่วนๆๆๆ นะคะ รอน๊านนานมากมายอะ T^T
https://guyforyou.thai-forum.net
PHK_LoVeR

PHK_LoVeR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 7:36 pm

เก็บตังค์ได้แร้ววๆ

เย้ๆๆๆ !~

แต่ยังไม่ได้โอน แหะๆ
yojung64

yojung64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 7:20 pm

ขอบ้างครับบ
ขออ 009 ไรก็ได้อย่ามีส่วนรวมๆๆๆ

ชอบพีกายที่สุดดดดดดดดดดดด

พีกายดูแลสุขภาพดว้ยนะๆๆๆ

รักพี่กายๆๆ
korkeaw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: *-*   หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 8:05 pm

อยากเป็นมากมากเลย บอกรายละเอียดมา
เหดียวแก้วทำตาม เสียอ่ะไรไม่ว่า ทุ่ม 55

หมายเลขสมาชิก GFY VIP MEMBER ติดตามได้ที่นี่ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1